Cộng Đồng Trove Việt Nam
Chào Mừng các bạn đến với Diễn đàn trove Việt Nam, Hiện giờ diễn đàn đã ngưng hoạt động mọi hoạt động bây giờ chỉ diễn ra trên group facebook nếu các bạn có thắc mắc hay câu hỏi gì thì các bạn đăng lên groupfacebook hỏi nhé:
https://www.facebook.com/groups/369728969901724/

Chúc các bạn có một ngày vui vẻ.
Cộng Đồng Trove Việt Nam
Chào Mừng các bạn đến với Diễn đàn trove Việt Nam, Hiện giờ diễn đàn đã ngưng hoạt động mọi hoạt động bây giờ chỉ diễn ra trên group facebook nếu các bạn có thắc mắc hay câu hỏi gì thì các bạn đăng lên groupfacebook hỏi nhé:
https://www.facebook.com/groups/369728969901724/

Chúc các bạn có một ngày vui vẻ.
Cộng Đồng Trove Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Cộng Đồng Trove Việt Nam

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn Trove Việt, các bạn đăng kí tài khoản rồi vào mail xác thực để tham gia diễn đàn để cập nhập thông tin update, và tham gia sự nhiều kiện hấp dẫn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tử vi của những người tuổi Mậu Tý ngày 10/11/2016

Go down 
Tác giảThông điệp
lelinh271211
Nhái Con
Nhái Con
lelinh271211

Tử vi của những người tuổi Mậu Tý ngày 10/11/2016 Empty
Bài gửiTiêu đề: Tử vi của những người tuổi Mậu Tý ngày 10/11/2016   Tử vi của những người tuổi Mậu Tý ngày 10/11/2016 EmptyWed Nov 09, 2016 7:39 pm

Bạn có muốn biết những thông tin về tử vi của tuổi Mậu Tý trong ngày hôm nay không? Hãy nhanh cùng đồng hành với xem tu vi tron doi 12 con giap để cùng khám phá những điều mà mình đang cần quan tâm bạn nhé.

1. Công việc

Công việc hôm nay của tuổi Mậu Tý hôm nay không được tốt đâu nhé, do tinh thần có phần đi xuống nên hiệu quả trong công việc không có năng cao. Bình thường tuổi này là người có lối suy nghĩ khá lạc quan nhưng hôm nay bỗng dưng lại biến mất và thay vào đó là sự bi quan, tâm trạng lo lắng cho một tương lai đang mờ nhạt phía trước, dường như bạn đã tạm quên rằng mình đang sống trong hiện tại chứ không phải trong quá khứ nữa.

Nên chú ý những đồng nghiệp xung quanh quanh mình vì mặc dù đã rất cố gắng tập trung hoàn thành công việc của mình, nhưng vẫn có những người không tốt xung quanh vẫn đang nhăm nhe chỉ để bắt lỗi bạn, cho dù vẫn tỏ ra vui vẻ với nhau nhưng thực chất là đang ngấm ngầm hại bạn đó nên phải chú ý chút nha.

Tử vi của những người tuổi Mậu Tý ngày 10/11/2016 55d9eb36c4ac5164ecfd66ec7390dca5

Tử vi của những người tuổi Mậu Tý trong ngày 10/11/2016

Còn đối với những bạn kinh doanh buôn bán, hãy nhớ kĩ câu nói” thương trường là chiến trường”, bạn phải luôn cảnh giác và hãy giữ đầu óc mình thật tỉnh táo để không mắc phải những sai lầm không đáng tiếc.

2. Tình cảm

Về phương diện tình cảm, các cặp đôi sẽ xảy ra những mâu thuẫn không đáng có dẫn đến cãi vã vì vậy cả hai nên ngồi lại với nhau để giải quyết hiểu lầm nếu không mối quan hệ này sẽ thật sự đi vào bế tắc.

Những người đang độc thân cũng chẳng có gì khả quan vì đơn giản nhân duyên chưa tới đâu đừng mong mỏi làm gì mà hãy tập trung sang việc khác đi.

3. Tài chính

Như theo các chuyên gia tử vi hàng ngày bật mí cho những người tuổi Mậu Tý biết thì hôm nay sẽ là một ngày lộc lá, hãy cố tích góp để chi tiêu vào những việc hợp lí hơn nha.

Tử vi của những người tuổi Mậu Tý ngày 10/11/2016 3bfab97b1c00dc3ec88fa27c51e7bf0c

Sức khỏe của Tuổi Mậu Tý

4. Sức khỏe

Những người tuổi Mậu Tý nên chú ý về các bệnh liên quan đến mắt và đầu trong ngày hôm nay nhé, hình như bạn chưa kịp thích nghi với thời tiết lạnh thì phải, nên mặc áo thật ấm không thì bệnh cảm cúm và cảm lạnh sẽ ghé thăm bạ nhanh thôi.

Với những bạn có ý định đi xa, nên chú ý vấn đề xe cộ để mình không gặp phải những vấn đề như va chạm nhé.

Các chỉ số may mắn:

Tổng hợp chung: 85 %

Sức khỏe: 69 %

Tài chính: 86 %

Công việc: 83%

Tình cảm: 92%

Màu măn mắn: Màu Đỏ, đen, vàng

Trên đây là những thông tin của ngày 10/11/2016 cho những bạn tuổi Mậu Tý, hy vọng rằng với bài viết trên sẽ đem lại những thông tin mà bạn đang cần biết và đừng quên xem tử vi trọn đời 12 con giáp miễn phí - Xemtuvi.mobi để có được những thông tin về các con giáp khác nữa bạn nhé. Chúc bạn luôn thành công!

Tử vi của những người tuổi Mậu Tý ngày 10/11/2016
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Tử vi hàng ngày của tuổi Hợi thứ 5 ngày 3/11/2016
» Hội chứng đau lưng ở người cao tuổi
» Đồng hồ Thụy Sỹ và những tên tuổi vang danh thị trường
» Những lưu ý về chế độ dinh dưỡng cho người già
» Chế độ ăn uống cho tuổi mãn kinh