Cộng Đồng Trove Việt Nam
Chào Mừng các bạn đến với Diễn đàn trove Việt Nam, Hiện giờ diễn đàn đã ngưng hoạt động mọi hoạt động bây giờ chỉ diễn ra trên group facebook nếu các bạn có thắc mắc hay câu hỏi gì thì các bạn đăng lên groupfacebook hỏi nhé:
https://www.facebook.com/groups/369728969901724/

Chúc các bạn có một ngày vui vẻ.
Cộng Đồng Trove Việt Nam
Chào Mừng các bạn đến với Diễn đàn trove Việt Nam, Hiện giờ diễn đàn đã ngưng hoạt động mọi hoạt động bây giờ chỉ diễn ra trên group facebook nếu các bạn có thắc mắc hay câu hỏi gì thì các bạn đăng lên groupfacebook hỏi nhé:
https://www.facebook.com/groups/369728969901724/

Chúc các bạn có một ngày vui vẻ.
Cộng Đồng Trove Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Cộng Đồng Trove Việt Nam

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn Trove Việt, các bạn đăng kí tài khoản rồi vào mail xác thực để tham gia diễn đàn để cập nhập thông tin update, và tham gia sự nhiều kiện hấp dẫn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Lỗi Không Hiển thị Khung đăng nhập GLYPH

Go down 
Tác giảThông điệp
angresnow
Nhái Con
Nhái Con
angresnow

Lỗi Không Hiển thị Khung đăng nhập GLYPH Empty
Bài gửiTiêu đề: Lỗi Không Hiển thị Khung đăng nhập GLYPH   Lỗi Không Hiển thị Khung đăng nhập GLYPH EmptySun Jan 08, 2017 2:46 am

Chào cả nhà...!!! Smile Smile
Mình hiện có chút vấn đề thắc mắc là...!
Hôm nay vào lúc sáng 1/7 mình chơi game vẫn bình thương nhưng sau khi bị disconect nhiều lần nên mình đã tắt đi và mở lại game nhưng vẫn không hiển thị khung đăng nhập của GLYPH..!!!!
Và ban đầu mình nghĩ là do lỗi gì đấy nên đã xóa đi tải lại game nhưng vẫn không đc...và mình reset máy tải lại game và vẫn không đc...!! thử vào Trang chủ Trove thì vẫn đc nhưng bấm vào ACCOUNT (tài khoản) thì nó load rất lâu và hiển thị không thể kết nối đc...thông báo lỗi gì ấy không rỏ vì viết tiếng Anh Very Happy ...v..v...v...!!!
Sau đó mình thử xóa và tải game lần nữa thử rất nhiều cách như: đăng nhập = steam hoặc tải GLYPH về và cái kết là cái nào cũng down về đc nhưng khổ cái là vẫn không hiện lên đc cái khung GLYPH để mình đăng nhập chơi game Sad Sad Sad
Hiện tại là không biết lỗi gì...vì mình chơi ở quán và cũng phiền chủ quán nhiều lần kiểm tra mạng và tắt reset vài lần nhưng vẫn không đc...!!!
Trước đó vẫn chơi bình thường Neutral Neutral Neutral  và mình sử dụng phần mềm WTFast hoặc tiny.vn để làm mạng ổn định hơn...!!!!
Nó vẫn hiển thị download đầy đủ như thường lệ... nhưng chỉ khi tới phần hiện ra cái bản update GLYPH xong thì không hiện nữa... nhưng trên thanh công cụ màng hình window vẫn thấy nó nhưng bấm mãi vẫn không hiện lên...!!! không biết là lỗi gì...!!!???
Xin sự giúp đỡ từ các ae cao tay lành nghề chỉ giáo với...cả ngày rồi vẫn không vào đc game buồn lắm Sad
Cám Ơn mọi người...!!!
InG : CaravenA
[You must be registered and logged in to see this image.]

Lỗi Không Hiển thị Khung đăng nhập GLYPH
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» glyph lỗi đăng nhập #2025
» Bị lỗi #2025 khi đăng nhập vào glyph
» Giúp Đăng nhập vào GAME !!!
» Phương pháp làm căng da mặt không cần phẫu thuật không?
» Dấu hiện nhận biết bệnh chậm nói ở trẻ