Cộng Đồng Trove Việt Nam
Chào Mừng các bạn đến với Diễn đàn trove Việt Nam, Hiện giờ diễn đàn đã ngưng hoạt động mọi hoạt động bây giờ chỉ diễn ra trên group facebook nếu các bạn có thắc mắc hay câu hỏi gì thì các bạn đăng lên groupfacebook hỏi nhé:
https://www.facebook.com/groups/369728969901724/

Chúc các bạn có một ngày vui vẻ.
Cộng Đồng Trove Việt Nam
Chào Mừng các bạn đến với Diễn đàn trove Việt Nam, Hiện giờ diễn đàn đã ngưng hoạt động mọi hoạt động bây giờ chỉ diễn ra trên group facebook nếu các bạn có thắc mắc hay câu hỏi gì thì các bạn đăng lên groupfacebook hỏi nhé:
https://www.facebook.com/groups/369728969901724/

Chúc các bạn có một ngày vui vẻ.
Cộng Đồng Trove Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Cộng Đồng Trove Việt Nam

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn Trove Việt, các bạn đăng kí tài khoản rồi vào mail xác thực để tham gia diễn đàn để cập nhập thông tin update, và tham gia sự nhiều kiện hấp dẫn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Cậu Bear
Nhái Con
Nhái Con
Cậu Bear

Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ?   Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ? EmptyTue Jul 21, 2015 10:13 am

Sad  tình hình là mới sáng sớm Login vào thì bị lỗi như thế này, mình cố gắng tìm mọi cách trên google mà vẫn không fix được, cũng có nhờ mấy đứa bạn nc ngoài trên Steam giúp, vẫn không được!
mọi người nếu biết thì giúp mình nhé! Cảm ơn ạ!

[You must be registered and logged in to see this image.]
polokingvnd
The Collector
The Collector
polokingvnd

Bài gửiTiêu đề: Re: Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ?   Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ? EmptyTue Jul 21, 2015 10:42 am

Bạn thử reset lại modum mạng hoặc kiếm phần mềm fake địa chỉ ip test thử xem nhé
THÂN !!!

Cậu Bear
Nhái Con
Nhái Con
Cậu Bear

Bài gửiTiêu đề: Re: Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ?   Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ? EmptyTue Jul 21, 2015 11:06 am

Mình chơi tiệm net nên không tắt Modum được, net này mấy nay mình vẫn chơi bình thường mà Sad

Đã fake IP và vẫn k được

[You must be registered and logged in to see this image.]
Penguin
Lính tập sự
Lính tập sự
Penguin

Bài gửiTiêu đề: Re: Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ?   Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ? EmptyTue Jul 21, 2015 11:22 am

tui cũng bị giống bạn , đi học về zo game update thì hiện lên lỗi 1011
polokingvnd
The Collector
The Collector
polokingvnd

Bài gửiTiêu đề: Re: Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ?   Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ? EmptyTue Jul 21, 2015 1:31 pm

Vậy chép usb rồi đổi net chơi thử xem nhé =]]~

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ?   Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ? Empty

Lỗi #1011, mọi người hướng dẫn mình khắc phục được không ạ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bị Lỗi #1016 ... Cần kiếm người khắc phục !
» Khắc phục trẻ sơ sinh bị méo đầu hiệu quả
» Cách nào để khắc phục lỗi error #2025?
» Sao mình báo danh rồi mà vẫn chưa được vào club
» Đề thi minh họa môn Văn THPT quốc gia 2017 được Bộ GD&ĐT chính thức công bố ngày 5/10,